Trang chủ  » Tự động hóa » Lưu lượng kế

K1N-1-1-50-J-C005-K1N - Cảm biến đo lưu lượng - Transducer pair pipe diameter - Katronic Việt Nam - Song Thành Công Việt Nam

  Lượt xem: 14
  • Mã sản phẩm:K1N-1-1-50-J-C005-K1N - Cảm biến đo lưu lượng -
  • Nhãn hiệu:Katronic
  • Xuất xứ:EU
  • Giá tham khảo:Liên hệ nhà cung cấp

Thông tin nhà cung cấp

Thiết bi công nghiệp MyMoxaVN

Nâng cấp gói thành viên VIP?

Để hiển thị đầy đủ địa chỉ liên lạc, số điện thoại và nút chia sẻ thông tin NCC

K1N-1-1-50-J-C005-K1N - Cảm biến đo lưu lượng - Transducer pair pipe diameter - Katronic Việt Nam - Song Thành Công Việt Nam

 

Ngoài ra công ty Song Thành Công còn cung cấp và phân phối các dòng thiết bị công nghiệp hóa tự động khác:


 


 


 

1 port quad-band industrial GSM/GPRS IP gateway, RS-232/422/485, DB9 male, -30 to 55°C operating temperature

OnCell G3151

Bộ phát sóng bằng Sim3G,4G Moxa Viet Nam – Moxa STC Viet Nam – Song Thanh Cong Moxa Viet Nam

HSPA 1-port five-band industrial GSM/GPRS/EDGE/UMTS/HSPA IP gateway, RS-232/422/485, -30 to 55°C operating temperature

OnCell G3151-HSPA

Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX media converter, multi mode, SC connector

 IMC-21-M-SC

Bộ chuyển đổi quang điện Moxa Viet Nam – Moxa STC Viet Nam – Song Thanh Cong Moxa Viet Nam

 Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX media converter, single mode, SC connector

 IMC-21-S-SC

Industrial 10/100/1000BaseT(X) to 100/1000BaseSFP media converter, -10 to 60°C operating temperature

IMC-21GA

 SFP module with 100Base multi-mode with LC connector for 4 km transmission, -40 to 85°C operating temperature

SFP-1FEMLC-T

Mô đun quang điện Moxa Viet Nam – Moxa STC Viet Nam – Song Thanh Cong Moxa Viet Nam

Moxa 1000Base-LX Singlemode (10km) SFP Module, LC, -40 to +75 deg. C.

SFP-1GLXLC

PoE industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX media converter, single-mode port with SC connector, 0 to 60°C operating temperature

IMC-P101-S-SC

Bộ chuyển đổi quang điện POE Moxa Viet Nam –   Moxa STC Viet Nam – Song Thanh Cong Moxa Viet Nam

8+2G SFP industrial multiport secure router with Firewall/NAT, -10 to 60°C operating temperature

EDR-810-2GSFP

Bộ chuyển mạch bảo mật Moxa Viet Nam – Moxa STC Viet Nam – Song Thanh Cong Moxa Viet Nam

Model: PT-7710-F-HV
IEC 61850-3 modular managed Ethernet switch system with 1 slot for fast Ethernet modules, and 1 slot for fast Ethernet or Gigabit Ethernet modules, up to 10 or 8+2G ports, front cabling, 1 isolated power supply (88-300 VDC or 85-264 VAC), -40 to 85°C

PT-7710-F-HV

Bộ chuyển mạch cho trạm điện lực tiêu chuẩn IEC 61850-3  - Moxa Viet Nam – Moxa STC Viet Nam – Song Thanh Cong Moxa Viet Nam

IEC 61850-3 modular managed rackmount Ethernet switch system with 1 slot for Fast Ethernet modules and 1 slot for Fast Ethernet or Gigabit Ethernet modules, for a total of up to 10 or 8+2G ports, cabling on front panel, 1 power supply (12/24/48 VDC), 88-300 VDC or 85-264 VAC), -40 to 85°C operating temperature

PT-7710-F-LV

 Slim Signal Converters

SCN-NSL-RTD   New Slim RTD Converter

Akorm Vietnam, Akorm STC VietNam, STC VietNam

 Slim Signal Converters

SCN-NSL-T/C   New Slim Thermocouple Converter

Akorm Vietnam, Akorm STC VietNam, STC VietNam

 Slim Signal Converters

SI-200P   Slim Potentiometer Converter

Akorm Vietnam, Akorm STC VietNam, STC VietNam


 

Nhóm sản phẩm cùng danh mục
Gợi ý nhà cung cấp

Công ty TNHH Greenstar E&C Việt Nam

Địa chỉ: Số 3 ngách 8/151/24 ngõ 8 Lê Quang Đạo - Phú Đô - TP Hà Nội

Điện thoại: 0916601916

Email:kinhdoanh.godo1@gmail.com

Công ty XYZ

Địa chỉ: 35/6 Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, HCM

Điện thoại: 0983455459

Email:phile@philong.info

Công ty TNHH Kỹ Thuật Dương Việt

Địa chỉ: 240/6/6 Phạm Văn Chiêu, P9, Gò Vấp

Điện thoại: 0911 99 35 66

Email:nhon.duongviet@gmail.com

Công ty cổ phần xây dựng thương mại và xuất nhập khẩu Minh Khôi

Địa chỉ: Số 12 - đường TA34 - P. Thới An- Quận 12

Điện thoại: 0862 567696

Email:thepminhkhoi@gmail.com

Công ty TNHH Vật tư Thiết Bị Và Công Nghệ Hải Anh

Địa chỉ: Số 52,95/81, Phố Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội

Điện thoại:

Email:thietbihaianh@gmail.com

Công ty TNHH Hưng Phú Vinh

Địa chỉ: 232, ĐườngG TX.52, P.thạnh xuân, Q.12, TP.HCM

Điện thoại: +848. 37123850 - 37123851- 37123752

Email:info.mangpehungphuvinh@gmail.com

CÔNG TY TNHH SX TM VÂN PHÚC

Địa chỉ: 276/2F Đường Mã Lò, P.Bình Trị Đông A, Bình Tân, TP.HCM

Điện thoại: 0908797197 - 0961500800 - 0932000540

Email:info@vanphuc.vn

THUANPHAT EST CO., LTD

Địa chỉ: 217/3 Đường Số 6, P. Bình Hưng Hòa b, Q. Bình Tân, TPHCM

Điện thoại: 0822.43.44.45-0932.660.558

Email:thuanphat5515@gmail.com

Công ty TNHH Công nghiệp và thương mại Nam Việt

Địa chỉ: 143 - Bình Lợi - Bình Thạnh - Tp HCM

Điện thoại: 0909115704

Email:hotrospro@gmail.com

CÔNG TY TNHH ĐẠI THỊNH PHÁT VIỆT NAM

Địa chỉ: 35 Đường 4A, Bình Hưng Hòa B,Q.Bình Tân, TP.HCM

Điện thoại: 093.218.23.27

Email:sales.1@dtpvietnam.com/ carrylad@gmail.com