05-0003-000700 - Nút nhấn - Nút bấm - Bartec Việt Nam - Song Thành Công - SPRING RETURN PUSH BUTTON OPERATOR

  (936 )
  • Mã sản phẩm:05-0003-000700 - Nút nhấn - Nút bấm - Bartec V
  • Nhãn hiệu:Bartec
  • Xuất xứ:Italy
  • Giá :Liên hệ nhà cung cấp
  • Địa chỉ :
  • Giang hàng :

05-0003-000700 - Nút nhấn - Nút bấm - Bartec Việt Nam - Song Thành Công - SPRING RETURN PUSH BUTTON OPERATOR


05-0003-000700-nut-nhan-nut-bam-bartec-viet-nam-bartec-italy-song-thanh-cong-viet-nam-SPRING-RETURN-PUSH-BUTTON-OPERATOR-marketing-stcTop bai

05-0003-000700 - Nút nhấn - Nút bấm - Bartec Việt Nam - Song Thành Công - SPRING RETURN PUSH BUTTON OPERATOR

 

 
Ngoài ra công ty Song Thành Công còn cung cấp và phân phối các dòng thiết bị công nghiệp hóa tự động khác:

 

 
MOXA Vietnam
Model: EDS-408A-SS-SC-T
Entry-level Industrial Managed Ethernet Switch with 6
10/100BaseT(X) ports, 2 single mode 100BaseFX ports, SC connector, -40 to 75°C
MOXA Vietnam
Model: DR-4524
45W/2A, 24 VDC, with universal 85 to 264 VAC input
Stober/ UHRHAN & SCHWILL Vietnam
Model:  SDS4021
Stober/ UHRHAN & SCHWILL Vietnam
Model: ED302UROS060
Stober/ UHRHAN & SCHWILL Vietnam
Model: ED203URPS040
Takuwa Vietnam
Model: SDC5174
Signal Converters
Electro-Sensor Vietnam
Part No.: 775-000500
SPEED SENSOR; 906 STD AL BODY HE 10' PVC W/LBKT
Sumitomo Vietnam
Model: GC-SSMH24
Gear coupling
Sumitomo Vietnam
Model: GC-SSM224 O Ring Set
Including:
2pcs 1-4722U-P145(NBR)
1pcs 1-4773-3.5×169.5(NBR)
Sumitomo Vietnam
Model: GC-SSM400 O Ring Set
Including:
2pcs 1-4772U-P285(NBR)
1pcs 1-4773-3.5×324.6(NBR)
Sumitomo Vietnam
Model: GC-SEM315 O Ring Set
Including:
1pcs 1-4772U-P225(NBR)
1pcs 1-4773-3.5×258.5(NBR)
Sumitomo Vietnam
Model: GC-SEM250 O Ring Set
Including:
1pcs 1-4772U-P165(NBR)
1pcs 1-4773-3.5×195.6(NBR)
Sumitomo Vietnam
Model: GC-SSM280 O Ring Set
Including:
2pcs 1-4722U P190(NBR)
1pcs 1-4773-3.5×221.5(NBR)
Canneed Vietnam
Replaced Model: DGM-200
Digital Beverage CO2 Calculator
Note: Canneed upgraded the battery and the program of DGM-200 (DGM-100)
FPZ Vietnam
Model: SK08TS00+0044
SCL K08-TS MOR IE3 - M.E. 7.5 - 9.0 kW - 2
POLI - 600-720/345-415V 50Hz - 660-830/380-480V 60Hz WR - cURus - IE3 - CL. F TROP. - PTO- IP55- PAINTED
Yokogawa Vietnam
Correct Code: BT200-N00
(BT200) Brain Terminal ;

 
Bot bai
Xem thêm sản phẩm Nút ấn - đèn báo được bán bởi doanh nghiệp:
Nhóm sản phẩm cùng danh mục
DMCA.com Protection Status