HS-4200250108 – Cảm biến độ rung – Hansford Sensors Vietnam

  (75 )
  • Mã sản phẩm:HS-4200250108
  • Nhãn hiệu:Hansford Sensors
  • Xuất xứ:EU
  • Giá :Liên hệ nhà cung cấp
  • Địa chỉ :TP.HCM
  • Giang hàng :Vật tư Công nghiệp VNH

HS-4200250108 – Cảm biến độ rung – Đại lí cung cấp Hansford Sensors Vietnam nhập khẩu chính hãng giá tốt

 

 

 

HS-4200250108 – Cảm biến độ rung – Đại lí cung cấp Hansford Sensors Vietnam nhập khẩu chính hãng giá tốt

 

Model: HS-420-025-0108
Series: Cảm biến đo độ rung HS-420
Nhà sản xuất: Hansford Sensors

 

Thông tin sản phẩm:
Tiền tố sản phẩm: HS – Cảm biến Hansford
Dòng sản phẩm: 420 – Cảm biến rung công nghiệp
Phạm vi vận tốc (RMS trừ khi được chỉ định): 025 – 0-25 mm / giây
Đầu nối cáp: 01 – PUR
Ren nối: 08 – M8 x 1.25mm male

Thời gian giao hàng ước tính: 6-8 tuần
Trọng lượng: ~1 Kg

 

========================================================================================================================================

 


Siemens Vietnam Model: LMV51.100C2
  Burner control
Siemens Vietnam Model: SQM45.291B9
  Actuators (SQM45.291A9) 
Siemens Vietnam Model: LMV51.100C2
  Burner control
Siemens Vietnam Model: SQM45.291B9
  Actuators (SQM45.291A9)
(Raytek) Fluke Process Instrument Vietnam RAYCMLTV3M
  Infrared Temperature Sensors
  -20 to 500°C (-4 – 932°F) range, 3 m (10 ft.) cable, M18x1 metric threaded
Braun Vietnam Model: D1553.143U1 Speed Sensor
  Speed Alarm, with 2 analog outputs and 4 setpoints, sensor supply monitoring included, in snap-on-track enclosure, supply 18…40 V AC/DC
MOXA Vietnam Model: EDS-405A-MM-SC
  Entry-level managed Ethernet switch with 3 10/100BaseT(X) ports, and 2 100BaseFX multi-mode ports with SC connectors, -10 to 60°C operating temperature
MOXA Vietnam Model: EDS-518E-4GTXSFP
  Managed Gigabit Ethernet switch with 14 10/100BaseT(X) ports, and 4 combo 10/100/1000BaseT(X) or 100/1000BaseSFP ports, -10 to 60°C operating temperature
MOXA Vietnam Model: SFP-1FEMLC-T
  Small Form Factor pluggable transceiver with 100Base multi-mode, LC connector, 4Km, -40 to 85°C
MOXA Vietnam Model: Mgate MB3170i
  1 Port RS-232/422/485 advanced Modbus TCP to Seria
MOXA Vietnam Model: Uport 1130
  1 Port USB-to-Serial Adaptor, RS-422/485
MOXA Vietnam Model: Uport 1110
  1 Port USB-to-Serial Adaptor, RS-232
IFM Vietnam Code: RB3500
  Description: Capacitive sensor
  Incremental encoder with solid shaft
Bernstein Vietnam Part no: 6502906200
  Code: KIN-M18PS/008-KL2
  Inductive Sensor
Bernstein Vietnam Part no: 6502906200
  Code: KIN-M18PS/008-KL2
  Inductive Sensor
Mulitek Vietnam M100-WT4 kW converter/ transducer
  3 phases,3 conductors unequally loaded
  Auxiliary voltage 230V AC
Togami Vietnam Model: PAK-220H AC220V 4NO 4NC
  Contactor
Togami Vietnam Model: C-6
  PAK-220H Protection cover
Togami Vietnam Model: RSK-220H AC220V 4NO 4NC
  Contactor
Togami Vietnam Model: C-6
  PSK-220H Protection cover (2 ses require)
Togami Vietnam Replaced Model: PAK-400J AC220V 4NO 4NC
  (PAK-400H) Contactor
Togami Vietnam Model: C-8
  PAK-400J Protection cover
Togami Vietnam Replaced Model: PAK-600J AC220V 4NO 4NC
  (PAK-600H) Contactor
Togami Vietnam Model: C-9
  PAK-600J Protection cover
Greisinger (GHM) Vietnam Code: GGO370-L01-MU
  Atmospheric oxygen sensores, closed sensor typ 
ITOH DENKI Vietnam Model: PM500FE-17-590-D-024-JD
  – c/w Control Card HB-510N
Electro-Sensor Model: SG1000D
  P/N: 800-010300
  DAMPER-VALVE MONITOR FINAL ASSY
Sincra Vietnam P/N: BE AHE 10
  Type: III
  Electronic block (230VAC-50Hz)
Sincra Vietnam P/N: EC AHE 10
  Electrode Cap dia. 18 mm
Sincra Vietnam P/N: CA1 XAHE 10
  Ignitor ATEX Version ø 21.3mm
  L = 3,630 mm
Sincra Vietnam P/N: VXAHE10/350/ATEX
  Thrustor
Sincra Vietnam P/N: CL AHE10
  L = 5m Link cable
Shinho Vietnam Code: SHN-ACC-BHO-W
  Transmitter Sensing
  Input: AC 0~5A
  Output: 4~20mA
  Power: AC 220V
Shinho Vietnam Code: SHN-510
  Programble Converter
Norres Vietnam Model: 355-0075-0000
  Hose
  AIRDUC® PUR 355 AS
Norres Vietnam Model: 355-0050-0000
  Hose
  AIRDUC® PUR 355 AS
Matsui Vietnam Model: MXF-16SP-G4
  (MJ code 21614) Cartridge Filter
Valbia Vietnam Order code : 60013478
  Description : Butterfly valve – (cast iron BODY – SS Disc – EPDM liner) – DN300 – WITH GEARBOX included
  (replace for BUTTERFLY valve 600105 DN 300)
Valbia Vietnam Order code : 60013497
  Description : Butterfly valve – (cast iron BODY – SS Disc – EPDM liner) – DN350 – WITH GEARBOX included
  (replace for BUTTERFLY valve 600105 DN 350)
Anhyup Vietnam Model: AH-NSR08
  Safety Light Curtain Sensor
Gefran Vietnam Model: LT-M-0350-P 0000X000X00
  Position sensors – Cảm biến vị trí Gefran

 

Anritsu Vietnam, Mikro Vietnam, Matsushita Vietnam, Z-Tide Valve Vietnam, E-Star Power Vietnam, Electroswitch Vietnam, M&G Vietnam, Prestolifts Vietnam, Eagleburgmann Vietnam, Hohken Vietnam, Brooks Vietnam, Boll+Kirch Vietnam, Detcon Vietnam, Anritsu Vietnam, Dosatronic Vietnam, Pulsotronic Vietnam, GE Fanuc Vietnam, Uniseal Vietnam, Kimo Vietnam, Hakko Vietnam, Karcher Vietnam, Stanley Vietnam, EGE-Elektronik Vietnam, Bihl+Wiedermann Vietnam, Camozzi Vietnam, MTS Vietnam, Sense Vietnam, Technor Vietnam, Potter Vietnam, Simco-Ion Vietnam, Nabertherm Gmbh Vietnam, Tecsis Vietnam, Bitorq Vietnam, Bender Vietnam

Xem thêm sản phẩm Cảm biến được bán bởi doanh nghiệp: Vật tư Công nghiệp VNH
Nhóm sản phẩm cùng danh mục
DMCA.com Protection Status