HD67056-B2-80 – Bộ chuyển đổi Mbus BACnet - ADFweb Vietnam

  (65 )
  • Mã sản phẩm:HD67056-B2-80
  • Nhãn hiệu:ADFweb
  • Xuất xứ:
  • Giá :Liên hệ nhà cung cấp
  • Địa chỉ :Bình Thạnh
  • Giang hàng :CH Điện Tự Động

HD67056-B2-80 – Bộ chuyển đổi Mbus BACnet 80 kết nối – ADFweb Vietnam – Đại diện chính hãng phân phối ADFweb tại Việt Nam

 

 

 


    • HD67056-B2-80 – Bộ chuyển đổi Mbus BACnet 80 kết nối – ADFweb Vietnam – Đại diện chính hãng phân phối ADFweb tại Việt Nam

 

Bộ chuyển đổi MBus sang BACnet Ethernet IP công nghiệp với tối đa 80 MBus nô lệ, loại nhà ở B (rộng), gắn ray DIN.
Bộ chuyển đổi giao tiếp với đồng hồ đo sử dụng MBus, đầu nối Ethernet được sử dụng cho giao tiếp IP BACnet. Bộ chuyển đổi HD67056-B2-80 có thể đọc các đầu thu 80 MBus thuộc bất kỳ loại nào (ví dụ: đồng hồ nước, đồng hồ khí, đồng hồ năng lượng).
Chức năng chuyển đổi mới – quét tự động các bộ thu MBus
Không còn cần phải tham khảo ý kiến ​​nhà sản xuất hoặc phân tích khung giao thức từ bộ đếm MBus – mọi thứ sẽ được xử lý cho bạn phần mềm chuyên dụng SCAN & DECODE của chúng tôi!
Để tạo điều kiện cho việc cài đặt các bộ chuyển đổi ADFweb MBus vốn đã dễ sử dụng, nhà sản xuất đã phát triển phần mềm chuyên dụng tự động quét MBus và giải mã tất cả các thanh ghi có trong bức điện. Trong thực tế, điều này có nghĩa là cài đặt nhanh các bộ chuyển đổi và thiết lập hệ thống không gặp sự cố.
QUÉT & GỬI – hướng dẫn nhanh


Cấu hình:

Nhờ phần mềm SW67056 trên PC, bạn có thể:

Xác định các thông số của đường BACnet
Xác định các thông số của dòng MBus
Xác định biến M-Bus nào có thể đọc được trên BACnet
Cập nhật thiết bị


Nét đặc trưng:

Cách ly điện giữa Ethernet và MBus
Giá đỡ đường ray DIN 35mm


Sự chỉ rõ:

Cổng: 1x MBus; 1x Ethernet
Tốc độ dữ liệu MBus: Lên đến 38400 bps
Đầu nối MBus: Thiết bị đầu cuối vít cố định 2way 5mm
Tốc độ dữ liệu BACnet: 10/100 Base-T Autosensing
Đầu nối BACnet: RJ45
Nguồn điện: 15 … 21VAC; 18 … 35VDC
Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C / + 80 ° C (-40 ° F / + 185 ° F)
Kích thước: 71x60x95 (DxWxH)
Trọng lượng: khoảng 200g
Sửa chữa cơ khí: DIN Rail mount
Phần mềm: SW67056
MÃ ĐƠN HÀNG: HD67056-B2-80
Bảo hành của nhà sản xuất: 12 tháng


Mỗi bộ chuyển đổi MBus có sẵn trong ưu đãi của chúng tôi đều dễ dàng gắn vào thanh ray DIN, khả năng chống nhiễu điện từ và khả năng lắp đặt trong các hộp và môi trường ngoài trời với dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 ° C đến 80 ° C. Bộ chuyển đổi MBus của chúng tôi là thiết bị đa năng được thiết kế để hoạt động trong nhiều môi trường công nghiệp.

MBus (Meter-Bus) là tiêu chuẩn Châu Âu để đọc nhiều loại đồng hồ tiêu dùng. Vì MBus bao gồm một lớp giao thức và một giao diện điện, trong hầu hết các trường hợp, cần phải có thêm một bộ chuyển đổi bên ngoài để đọc đồng hồ bằng MBus. Các bộ chuyển đổi với giao diện MBus được sử dụng để đọc dữ liệu công tơ như đồng hồ đo gas, đồng hồ đo điện, đồng hồ tiêu thụ nước, v.v.

 


    • Bên cạnh đó Chúng tôi còn cung cấp và phân phối thêm các dòng thiết bị công nghiệp hóa tự động của rất nhiều Thương hiệu nổi tiếng khác:

 



 
Germ Sensor Model: 3500H300PG0280000F
 replace for 3100H300PG0280000F
 Pressure Transducer 3500 Series
 3500H300PG0280000F
 1-5V output, 0-300 PSI range,
 1/4MNPT, Deutsch Series DT-04 and FM approved.
Hans-schmidt Vietnam Model: DTS-2000
 Tension Meters Hand-Held Electronic
KNF Vietnam Item: 308023/303313
 Pumpe IP54-T 230V50HZ N87TT.9E
KNF Vietnam Item: 311317/311291
 PUMP IP54 EU 230V50/60HZ N922FT.29E 16L
KULI Vietnam Article No: VK-E
 SONDER.SEILWCKLER KPL. RS5/RE/GG/S14
 mit verstärkter Seilführung Gr.4/5; Special rope guide CPL.
 for RS / right / cast iron / rope diameter 14
 Note: Spare parts for: KULI electric hoist type RS EE (WZ+200) 5160 L-2F45 – S/N 838.05.11 .016
KULI Vietnam Article No: 117.32.000 R
 SEII WICKLFR KPL ; RS 3iRE/GG/ g 09.4 ; Rope guide CPL.
 fo- RS size 3/cast iron/rope diameter 9.4
 Note: Spare parts for: KULI electric hoist type RS EE (Z+100) 3080 U2 F45 – S/N 838.05.1’1.020
Labthink Vietnam Model:MFY-01
Leak Tester with standard vacuum chamber  Φ270 mm x 210 mm (H)
Leuze Vietnam IS 208MM/2NO-4N0
P/N: 50109661
Cylindrical Inductive switch 
MACOME Vietnam Right Model: SW-252A
 Magnetic Proximity Switch Sensor
MAYR Vietnam Code: 0921808
 ROBA-stop-M electromagnetic safety brake ; size 150
 type: 891.010.1 S
MEDC Vietnam Model: MEDC XB4 PCB ASSEMBLY, 24VDC/60 FPM – 120FPM
 Joule xenon beacon
Metrix 10001-00-10-50-02-00
 Prox. Probe – 5 mm Tip Dia., 1/4“- 28 threads, 5.0 m length, .8 to 4 inch case length, (no armor, connector included)
Metrix Code: SW6000-8033-550
Electronic Vibration Switch Sensor
Mineral Technologies Vietnam Model: C189 -102
 Control panel
MOXA Vietnam Model: EDS-P206A-4PoE-SS-SC
 Unmanaged PoE Ethernet switch with 4 PoE 10/100BaseT(X) ports, and 2 100BaseFX single mode port with SC connector, 0 to 60°C
MOXA Vietnam Model: EDS-P506E-4PoE-2GTXSFP
 Managed Ethernet PoE Switch with 4 PoE+/60W 10/100BaseT(X) ports, 2 combo 10/100/1000BaseT(X) or 100/1000BaseSFP ports, -10 to 60°C operating temperature, dual 12/24/48VDC power inputs
MOXA Vietnam Model: SFP-1GLXLC
 Small Form Factor pluggable transceiver with 1000BaseLX, LC connector, 10 km, 0 to 60°C
NOEDING Vietnam Code: P10-412-D111
 Description: Pressure transmitter Sensor
SAMSON Vietnam Code: Var-ID: 5556755
 Description: Electropneumatic Positioner
 Var-ID: 5556755 (5556754)
 Var-ID: 1071776 outdated.
 successor: Var-ID: 5556755
 Model: 3730-20000000100000000.01
SAMSON Vietnam Code: Var-ID: 5556755
 Description: Electropneumatic Positioner
 Var-ID: 5556755 (5556754)
 Var-ID: 1071776 outdated.
 successor: Var-ID: 5556755
 Model: 3730-20000000100000000.01
Xem thêm sản phẩm Thiết bị mạng được bán bởi doanh nghiệp: CH Điện Tự Động
Nhóm sản phẩm cùng danh mục
DMCA.com Protection Status