SFP-1FEMLC-T - SFP-Module - Mô-đun quang điện - Moxa Việt Nam - Song Thành Công Việt Nam

  (237 )
  • Mã sản phẩm:SFP-1FEMLC-T - SFP-Module - Mô-đun quang điện - M
  • Nhãn hiệu:Moxa
  • Xuất xứ:Taiwan
  • Giá :Liên hệ nhà cung cấp
  • Địa chỉ :
  • Giang hàng :

SFP-1FEMLC-T - SFP-Module - Mô-đun quang điện - Moxa Việt Nam - Song Thành Công Việt Nam


SFP-1FEMLC-T-SFP-1FEMLC-T-SFP-Module-Mo-dun-quang-dien-SFP-module-with-100Base-multi-mode-with-LC-connector-for-4-km-transmission--40-to-85°C-operating-temperature--moxa-viet-nam-song-thanh-cong-viet-namthong tin lien he ThienSTC 2

SFP-1FEMLC-T - SFP-Module - Mô-đun quang điện - Moxa Việt Nam - Song Thành Công Việt Nam


 
Ngoài ra công ty Song Thành Công còn cung cấp và phân phối các dòng thiết bị công nghiệp hóa tự động khác:

 

 
ERM0075MD341R3
MTS Sensor Viet Nam
RHM0300MP051S2G8100
MTS Sensor Viet Nam
RHM00130MD531P102
MTS Sensor Viet Nam
RHM0450MR041A01
MTS Sensor Viet Nam
RHM3600M0531P101Z10
MTS Sensor Viet Nam
GHS0900MR102DE5
MTS Sensor Viet Nam
RHM0500MD701S1B1100
MTS Sensor Viet Nam
EPS175MD601A0
MTS Sensor Viet Nam
GHM0310MD601AO
MTS Sensor Viet Nam
LDMS0D600M06502A0
MTS Sensor Viet Nam
RFM3500MD701S3G3105
MTS Sensor Viet Nam
GHS1500MRB12R01
MTS Sensor Viet Nam
RPT0250MD601A11
MTS Sensor Viet Nam
RHS0300UD701S2B1100
MTS Sensor Viet Nam
RHM0220MP081S1B61000
MTS Sensor Viet Nam
RHM0200MP051A01
MTS Sensor Viet Nam
DPJ0425MD401V0
MTS Sensor Viet Nam
5 x 20 mm2
220VDC, 5A  / Art.No.: 7000140.5
Siba
5 x 20 mm2
220VDC, 3A  / Art.No.: 7000140.3
Siba
5 x 20 mm2
220VDC,1A  / Art.No.: 7000140.1
Siba
(1P) 7MB2337-ONG10-3PG1
(S) N1F4740
230V/50Hz/60VA
SIEMENS
Ultramat 23
SIEMENS
(1P) 7MB2337-OAH00-3CP1
(S) N1F8966
230V/50Hz/60VA
SIEMENS
6ES7 214-1BD23-0XB0
SIEMENS
6ES7 232-0HB22-0XA0
SIEMENS
6ES7 231-0HC22-0XA0
SIEMENS
SIMATIC
S7-200
SIEMENS
6ES7317-2FK14-0AB0
SIEMENS
AI2x12Bit, 6ES7 331 7KB02 0AB0
Supply voltage: 24V
SIEMENS
KTP1000, 6AV6647-0AE11-3AX0
SIEMENS
KTP600, 6AV6647-0AC11-3AX0
SIEMENS
TPC-1570H
SIEMENS
6ES7 322 1HH01-0AA0
Digital output SM 322, Isolated 16 DO, relay
contacts, 1x 20-pole
SIEMENS
AO2x12Bit, 67ES 332 5HB01 0AB0
SIMATIC S7-300, ANALOG OUTPUT SM 332,
OPTICALLY ISOLATED, 2 AO, U/I;
11/12 BITS RESOL., 20 PIN.,
REMOVE/INSERT WITH ACTIVE BACKPLANE BUS
Rated value (DC): 24V
Input current
from load voltage L+ (without load), max: 135 mA
from backplane bus 5 V DC, max: 60 mA
Number of analog outputs: 2
Output ranges, voltage:
0 to 10 V
1 to 5 V
-10 to +10 V
0 to 20 mA
-20 to +20 mA
4 to 20 mA
SIEMENS
MP 377 15 inch Touch
SIEMENS
AI18x12 bit, 6ES7 311 7FK02 0AB0
Rated value (DC): 24V
Number of analog inputs: 8
Input current:
from load voltage L+ (without load), max: 30mA
from backplane bus 5 V DC, max: 50 mA
SIMATIC S7-300, Analog input SM 331, isolated, 8 AI, Resolution
9/12/14 bits, U/I/thermocouple/resistor, alarm, diagnostics, 1x 20-
pole Removing/inserting with active backplane bus
SIEMENS
6ES7 322 1BL01 0AA0
Digital output SM 322, isolated, 32 DO, 24 V DC,
0.5A, 1x 40-pole
SIEMENS
6ES7 322 1BL00 0AA0
Digital output SM 322, isolated, 32 DO, 24 V DC,
0.5A, 1x 40-pole, Total current 4 A/group (16 A/module)
SIEMENS
ET 200M, 67ES 153-2BA02-0XB0
Supply voltage: 24V DC
SIEMENS
DI32xDC24V, 6ES7 321 1BL00 0AA0
DIGITAL INPUT SM 321,
OPTICALLY ISOLATED 32DI, 24 V DC,
1 X 40 PIN
SIEMENS
AO8x12Bit, 67ES 332 5HF00 0AB0
SIMATIC S7-300, ANALOG OUTPUT SM 332,
OPTICALLY ISOLATED, 8 AO, U/I;
DIAGNOSTICS;
RESOLUTION 11/12 BITS, 40 PIN,
REMOVE/INSERT W. ACTIVE, BACKPLANE BUS
Rated value (DC): 24V
Input current:
from load voltage L+ (without load), max: 340mA
from backplane bus 5 V DC, max.: 100mA
Number of analog outputs: 8
0 to 10 V
1 to 5 V
-10 to +10 V
0 to 20 mA
-20 to +20 mA
4 to 20 mA
SIEMENS
AI18xRTD, 6ES7 311 7PF01 0AB0
SIMATIC S7-300, Analog input SM 331, isolated, 2/3/4-wire, 8 AI,
Resistor, Pt100/200/1000 NI100/120/200/500/1000, CU10,
characteristics according to GOST 16 (internal 24) bit, 50ms, 1x 40-
pole
Rated value (DC): 24V
Input current:
from load voltage L+ (without load), max: 30mA
from backplane bus 5 V DC, max: 50 mA
Number of analog inputs: 8
SIEMENS
DI32xDC24V, 6ES7 321 1BH02 0AA0
Digital input SM 321, isolated, 16 DI, 24 V DC, 1x20-pole
SIEMENS
6ES7 321 1BH01 0AA0
DIGITAL INPUT SM 321,
OPTICALLY ISOLATED, 16DI, 24 V DC, 20 PIN
SIEMENS
Bộ định vị khí nén:
SIEMENS SIPART PS2 i/p Positionner.
6DR5010-0NG00-0AA0.
SW: 4.00.00
Iw=4...20mA;
Siemens

 
thong tin lien he ThienSTC
Xem thêm sản phẩm Thiết bị mạng được bán bởi doanh nghiệp:
Nhóm sản phẩm cùng danh mục
DMCA.com Protection Status