VD-10 - Máy đo độ rung - Vibration Detector - Tokyo Keiki Việt Nam - Song Thành Công Việt Nam

  (403 )
  • Mã sản phẩm:VD-10 - Máy đo độ rung - Vibration Detector - To
  • Nhãn hiệu:Tokyo Keiki
  • Xuất xứ:Japan
  • Giá :Liên hệ nhà cung cấp
  • Địa chỉ :327 Quốc lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân ,TP HCM.
  • Giang hàng :CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HÀN VÀ CẮT STD

VD-10 - Máy đo độ rung - Vibration Detector - Tokyo Keiki Việt Nam - Song Thành Công Việt Nam


VD-10-Vibration-Detector-may-do-do-rung-tokyo-keiki-viet-nam-song-thanh-cong-viet-namthong tin lien he ThienSTC 2

VD-10 - Máy đo độ rung - Vibration Detector - Tokyo Keiki Việt Nam - Song Thành Công Việt Nam


 
Ngoài ra công ty Song Thành Công còn cung cấp và phân phối các dòng thiết bị công nghiệp hóa tự động khác:

 

 

 
3m SFP+ Cable: 10 Gigabit Ethernet SFP+ passive cable assembly, 3m length.
Part no. 10305
Extreme Networks Viet Nam
Module quang 1G Multimode, 550m, chuẩn kết nối LC
1000BASE-SX, SFP, Hi, MMF (850nm wavelength) up to 550m, 1.25Gbps, LC   connector
Part no: 10051H
Extreme Networks Viet Nam
Module quang 1G Singlemode, 10km, chuẩn kết nối LC
1000BASE-LX, SFP, Hi, SMF (1310nm wavelength) up to 10km, 1.25Gbps, LC connector
Part no: 10052H
Extreme Networks Viet Nam
Module quang 10G Multimode, 300m, chuẩn kết nối LC cho kết nối Core switch và Firewall
10 Gigabit Ethernet SFP+ module, 850nm, MMF 26-300m link, LC connector
Part no. 10301
Extreme Networks Viet Nam
Bộ chuyển mạch truy cập 32 cổng: trong đó  24 cổng 10/100/1000BASE-T POE+, 4 cổng SFP combo, 4 cổng 1GbE SFP có thể nâng cấp lên 10GbE SFP+, 1 nguồn AC PSU, 1 RPS port.
X440-G2-24p-10GE4 

 
Part no. 16533
Extreme Networks Viet Nam
Unmanaged Ethernet switch with 5 10/100BaseT(X) ports, -10 to 60°C operating temperature
EDS-205A
Bộ chuyển mạch công nghiệp ( Note: loại không quản lý, cắm và chạy) - Moxa Viet Nam – Moxa STC Viet Nam – Song Thanh Cong Moxa Viet Nam
 Unmanaged Ethernet switch with 4 10/100BaseT(X) ports, and 1 100BaseFX single-mode port with SC connector, -10 to 60°C operating temperature
EDS-205A-S-SC
Unmanaged Ethernet switch with 8 10/100BaseT(X) ports, -10 to 60°C operating temperature
EDS-208A
Unmanaged Ethernet switch with 7 10/100BaseT(X) ports, and 1 100BaseFX single-mode port with SC connector, -10 to 60°C operating temperature
EDS-208A-S-SC
Entry-level unmanaged Ethernet switch with 8 10/100BaseT(X) ports, plastic housing, -10 to 60°C operating temperature
EDS-208
 Entry-level unmanaged Ethernet switch with 7 10/100BaseT(X) ports, and 1 100BaseFX single-mode port with SC connector, plastic housing, -10 to 60°C operating temperature
EDS-208-S-SC
 Unmanaged Ethernet switch with 5 10/100BaseT(X) ports, 0 to 60°C operating temperature
EDS-305
 
thong tin lien he ThienSTC
Xem thêm sản phẩm Lưu lượng kế được bán bởi doanh nghiệp: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HÀN VÀ CẮT STD
Nhóm sản phẩm cùng danh mục
DMCA.com Protection Status